Gwamnan Kano Ya Gargaɗi Malamai Kan Sa Yara Aikin Wahala
Gwamnan Jihar Kano, Abba Yusuf, ya gargaɗi malamai da su daina tilasta wa ɗalibai yin aiki mai wahala a makarantu ...
Read moreDetailsGwamnan Jihar Kano, Abba Yusuf, ya gargaɗi malamai da su daina tilasta wa ɗalibai yin aiki mai wahala a makarantu ...
Read moreDetailsHukumar kiyaye haɗɗura ta ƙasa (FRSC) reshen jihar Kano ta tabbatar da cewa mutane 23 ne suka rasa rayukansu a ...
Read moreDetailsShugaban Hukumar Kwashe Shara ta Jihar Kano (REMASAB), Ambasada Haruna Zago, ya rasu bayan fama da rashin lafiya. Wani ma’aikacin ...
Read moreDetailsShahararren ɗan siyasar nan da ake jin muryarsa kan harkokin siyasa a kafafen yada labarai, kuma jigo a jam'iyyar APC ...
Read moreDetailsJami’ar Bayero ta Kano (BUK), ta shirya gudanar da bikin yaye ɗalibai karo na 39 daga Laraba, 12 ga Fabrairu, ...
Read moreDetailsGwamnan Kano, Abba Kabir Yusuf, ya nada Umar Farouk Ibrahim a matsayin sabon Sakataren Gwamnatin Kano. Nadin na kunshe cikin ...
Read moreDetailsHukumar yaƙi a sha da fataucin miyagun ƙwayoyi (NDLEA) reshen Jihar Kano ta kama wani tsoho mai shekaru 75, Nuhu ...
Read moreDetailsJami’an Rundunar ‘Yansandan Jihar Adamawa, sun harbe wani da ake zargi da garkuwa da mutane tare da cafke wani, sannan ...
Read moreDetailsRundunar Ƴansandan jihar Kano ta cafke wasu matasa a yankin Sheka bayan ɓarkewar rikici tsakanin ƙungiyoyin ƴan daba. Kakakin rundunar, ...
Read moreDetailsGwamnatin Kano Za Ta Kashe N2.5bn A Auren Gata
Read moreDetails© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.