Marafa Ya Fice Daga APC, Ya Zargi Tinubu Da Watsi Da Zamfara
Tsohon ɗan majalisar dattawa mai wakiltar Zamfara ta Tsakiya, Sanata Kabiru Marafa, ya sanar da ficewarsa daga jam’iyyar APC, inda ...
Read moreDetailsTsohon ɗan majalisar dattawa mai wakiltar Zamfara ta Tsakiya, Sanata Kabiru Marafa, ya sanar da ficewarsa daga jam’iyyar APC, inda ...
Read moreDetailsADC Tana Da Damar Kayar Da Tinubu A Zaɓen 2027 - Amaechi
Read moreDetailsTinubu Ya Dawo Nijeriya Bayan Ziyarar Aiki A Brazil
Read moreDetailsSanata Wadada Ya Fice Daga Jam’iyyar SDP Bayan Ganawa Da Tinubu
Read moreDetailsTinubu Ya Ci Amanar Kano, Babu Batun Haɗin Guiwa Tsakaninsa Da Kwankwaso A 2027 – Galadima
Read moreDetailsShugaban ƙasa Bola Ahmed Tinubu ya isa ƙasar Japan a wani muhimmin ziyarar aikin ƙasa da ƙasa domin halartar taron ...
Read moreDetailsTinubu Ya Yi Wa Arewa Kokari Fiye Da Duk Wani Shugaba A Tarihin Nijeriya -Kwamared Dauda
Read moreDetailsƘungiyar ƙwadago ta ƙasa (NLC) ta baiwa gwamnatin tarayya wa’adin kwanaki bakwai domin ta mayar da duk wasu kuɗaɗen ma’aikata ...
Read moreDetailsTsohon gwamnan Jihar Sakkwato kuma Sanata mai wakiltar Sakkwato ta Kudu, Aminu Waziri Tambuwal, ya zargi gwamnatin tarayya da amfani ...
Read moreDetailsPDP Ta Soki Gwamnatin Tinubu Kan Tsare Tambuwal Da EFCC Ta Yi
Read moreDetails© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.