Tuƙin Ganganci: Direba Ya Kashe Jami’in KAROTA
Jami'in hukumar kula da ababen hawa ta jihar Kano (KAROTA), Yahaya Isma’il Idris, ya rasu bayan faɗowa daga wata mota...
Jami'in hukumar kula da ababen hawa ta jihar Kano (KAROTA), Yahaya Isma’il Idris, ya rasu bayan faɗowa daga wata mota...
Gwamnan Jihar Borno, Farfesa Babagana Zulum, ya yi ta’aziyya ga dakarun haɗin gwuiwa (MNJTF) kan harin da Boko Haram ta...
Tsohon Shugaban Majalisar Dattawa, Bukola Saraki, ya bayyana cewa duk waɗanda ke son barin jam'iyyar PDP su tafi yanzu, domin...
Gwamnatin Kano Ta Soke Tsaftar Muhalli A Watan Afrilu Saboda Jarabawar JAMB
'Yansanda Sun Damƙe Mutane 148, Sun Ƙwato Makamai A Adamawa
Hukumar lura da gidajen bashin ma'aikatan gwamnatin tarayya (FGSHLB) ta sanar da cewa ta fara tattara jerin sunayen ma'aikatan gwamnati...
A daren yau ne shugaba Bola Tinubu ya dawo Abuja bayan kammala ziyarar aiki ta makonni uku a Turai, inda...
Mabiya addinin Kirista a Jihar Filato sun gudanar da zanga-zangar lumana a ranar Litinin, suna nuna rashin jin daɗinsu game...
Gwamnatin Amurka, a ƙarƙashin shugabancin Donald Trump, ta bayyana shirin rufe ofisoshin jakadanci a wasu ƙasashen Afrika, ciki har da...
Mutum ɗaya ya rasu yayin da matasan gari suka yi taho mu gama da 'yan bindiga lokacin kai hari garin...
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.