Ƴan Nijeriya 85 Za Su Iso Lagos Daga Amurka A Yau
Gwamnatin Amurka ta fara aiwatar da matakan korar ‘yan Nijeriya daga ƙasar, inda ake sa ran mutane 85 za su...
Gwamnatin Amurka ta fara aiwatar da matakan korar ‘yan Nijeriya daga ƙasar, inda ake sa ran mutane 85 za su...
Gwamnan Jihar Kano, Abba Yusuf, ya gargaɗi malamai da su daina tilasta wa ɗalibai yin aiki mai wahala a makarantu...
Firaministan Isra’ila Benjamin Netanyahu da babban jakadan Amurka Marco Rubio sun yi gargaɗi a ranar Lahadi cewa za su “bude...
Jami’an rundunar Ƴansandan jihar Kwara sun kama Abdulrahman Bello, wanda ake zargi da kisan Hafsoh Lawal, dalibar da ke shirin...
Ana ci gaba da gudanar da zaɓen shugabannin ƙananan hukumomi a Jihar Katsina, inda ake fuskantar ƙarancin masu kaɗa ƙuri’a,...
A layin kunyar da ake noma Dabinon, wanda aka sama wa sarari kamar mita shida, za a iya shuka Irin...
Gwamnatin Jihar Zamfara ta bankaɗo ma’aikatan bogi 2,363 da ke karɓar jimillar N193,642,097.19 a kowane wata bayan gudanar da tantancewar...
Ƙungiyar malamai ta NUT-FCT da ma’aikatan ƙananan hukumomi na NULGE sun fara yajin aiki na dindin a yau Alhamis, sakamakon...
Shugaban Hukumar Kwashe Shara ta Jihar Kano (REMASAB), Ambasada Haruna Zago, ya rasu bayan fama da rashin lafiya. Wani ma’aikacin...
Babban Bankin Nijeriya (CBN) ya sanar da sauya tsarin cajin ATM, inda ya soke damar cire kuɗi kyauta sau uku...
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.