Gwamnatin Kano Ta Koka Kan Yawaitar Satar Magani A Asibiti
Gwamnatin Jihar Kano ta nuna damuwa game da yawaitar sata a cikin shirin bayar da magunguna kyauta, tana zargin wasu...
Gwamnatin Jihar Kano ta nuna damuwa game da yawaitar sata a cikin shirin bayar da magunguna kyauta, tana zargin wasu...
Wani sabon farmakin da sojojin Nijeriya suka kai tare da haɗin gwuiwar sashin Sojoji sama na atisayen Fansar Yamma ƙarƙashin...
Kamfanin rarraba wutar lantarki na Nijeriya (TCN) ya sanar da wani hari da ya lalata kayan aikin layin wutar 330kV...
Rundunar Sojan Saman Nijeriya (NAF), ƙarƙashin ɓangaren Operation Fansan Yamma, ta kai hare-haren sama a wasu ma'aajiyar makamai ta shugaban...
Hukumar hana sha da fataucin miyagun ƙwayoyi ta ƙasa (NDLEA) ta tarwatsa wasu manyan ƙungiyoyin dillalan ƙwayoyi masu safara tsakanin...
Ɗan takarar shugaban ƙasa a jam’iyyar PDP a zaɓen 2023, Atiku Abubakar, ya ƙaryata raɗe-raɗin da ke cewa tsohon gwamnan...
Rundunar ‘Yansandan Jihar Adamawa ta kama Aliyu Yaro, matashi mai shekara 19, bisa zargin kashe jaririnsa ɗan kwanaki uku da...
Rundunar ‘Yansandan Jihar Kwara ta kama wasu jami’anta da ake zargi da hannu wajen mutuwar Suleiman Olayinka, ɗalibi a Jami’ar...
Gwamnan Jihar Kano, Injiniya Abba Kabir Yusuf, ya gabatar da kasafin kuɗin shekara ta 2025 na Naira biliyan 549.1 ga...
Shalƙwatar tsaron Nijeriya (DHQ) ta bayyana wasu 'yan ta'adda tara da ake nema, ciki har da Abu Khadijah, Abdurrahman, Dadi...
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.