’Yan Bindiga Sun Sace ’Yan Uwan Ɗan Jarida a Kogi, Sun Nemi Fansar Naira Miliyan 50
Rundunar ’Yansandan Jihar Kogi ta tabbatar da sace ’yan uwa uku na tsohon Editan Daily Trust, Malam Ahmed Ajobe, ciki...
Rundunar ’Yansandan Jihar Kogi ta tabbatar da sace ’yan uwa uku na tsohon Editan Daily Trust, Malam Ahmed Ajobe, ciki...
Gwamnatin Jihar Kano ta miƙa yara 76 da aka kama yayin zanga-zangar #EndBadGovernance ga iyayensu. An gudanar da bikin miƙa...
Ƙungiyar ma’aikatan Jami’o’in Nijeriya (SSANU) ta sake zaɓar Comrade Mohammed Haruna Ibrahim a matsayin shugaba na ƙasa karo na biyu...
Fitaccen mawaƙin Nijeriya, David Adeleke (Davido), ya sanar da shirin ba da tallafin Naira miliyan 300 ga marayu a fadin...
Wani mutum mai shekaru 60, Sabi’u Yusha’u, ya rasa ransa bayan ya faɗa cikin wata tsohuwar rijiya a unguwar CBN...
Hukumar lura da yanayi ta Nijeriya (NiMet) ta yi hasashen cewa za a samu kaɗuwar iska mai matsakaicin ƙarfi da...
Tsohon shugaban ƙasa Muhammadu Buhari ya yaba da nasarar jam’iyyar APC a zaɓen gwamna da aka gudanar a ranar Asabar...
Rundunar Sojin Sama (NAF) ta ce hare-haren ta na sama sun kashe 'yan bindiga da dama, ciki har da manyan...
Tawagar gwamnatin Nijeriya ƙarƙashin jagorancin mai ba da shawara kan harkokin tsaro, Malam Nuhu Ribadu, ta gana da Shugaban Chadi,...
Shugaban ƙasa Bola Ahmed Tinubu, zai tafi Brazil domin halartar taron shugabannin ƙasashen G20 karo na 19, wanda zai gudana...
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.