Na Yi Alƙawarin Kawo Wa APC Kano A Zaɓen 2027 – Doguwa
Hon. Alhassan Doguwa, ɗan majalisar tarayya daga Jihar Kano, ya yi alƙawarin nasarar jam’iyyar APC a Jihar Kano a zaɓen...
Hon. Alhassan Doguwa, ɗan majalisar tarayya daga Jihar Kano, ya yi alƙawarin nasarar jam’iyyar APC a Jihar Kano a zaɓen...
Gwamnatin Tarayya ta rushe kwangilar gina Sashe na 1 na hanyar Kano-Maiduguri, wanda kamfanin Dantata and Sawoe Ltd ke aiwatarwa....
'Yan bindiga sun sace matar wakilin jaridar New Telegraph a Jihar Kogi, Muhammed Bashir, tare da 'ya'yansu mata guda biyu....
Dr. Abdullahi Ganduje, Shugaban Jam’iyyar All Progressives Congress (APC) na ƙasa, ya yi kira ga haɗa hannu tsakanin shugabannin siyasa...
Ƙungiyar Kwadago ta (TUC) ta yi kira ga Gwamnatin Tarayya da ta ɗauki mataki kan waɗanda suka bayar da umarni...
Gwamnatin Jihar Kano ta shigar da wata sabuwar ƙara ta zamba da ake zargin tsohon Gwamna Dr. Abdullahi Ganduje, Kwamishinansa...
Rukunin kamfanonin Dangote ya yi wani ƙarin haske game da rahotannin da suka nuna cewa matatar Dangote ta sanar da...
Wani kwale-kwale da ke ɗauke da fasinjoji 20 ya kife a ƙauyen Nahuce, yankin ƙaramar hukumar Taura ta Jihar Jigawa,...
Shugaba Bola Tinubu ya umurci hukumomin tsaro da su ƙara kaimi wajen daƙile ayyukan haƙar ma'adinai ba bisa ƙa'ida ba...
Shugaba Bola Tinubu ya umurci hukumomin tsaro da su damƙe duk wani mutum da ke nuna tutar Rasha a Nijeriya....
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.