An Tafka Gumurzu, Sojoji Sun Kashe Ƴan Boko Haram Da Yawa, Wasu Sun Miƙa Wuya
Rundunar haɗin gwuiwa ta MNJTF ta yi nasarar kai wani sumame da ya yi sanadin miƙa wuyar ƴan ta’addar ƙungiyar...
Rundunar haɗin gwuiwa ta MNJTF ta yi nasarar kai wani sumame da ya yi sanadin miƙa wuyar ƴan ta’addar ƙungiyar...
Wani abu mai kama da sakaci da ya ɗaure kan al'umma da dama a Jihar Katsina shi ne, yadda 'yan...
Kotu Ta Yanke Hukunci Kan Sauraren Shari'ar Masarautar Kano
Wasu da ake zargin masu garkuwa da mutane ne, Husseini Suleiman da Muktar Mohammed, sun amsa laifin kashe wani yaro...
Wata babbar kotun tarayya da ke Abuja ta ɗage ƙarar tsohon gwamnan Kogi Alhaji Yahaya Bello zuwa ranar 27 ga...
Da alamun samun ɗaukewar wutar lantarki a jihohin Kano, da Jigawa, da kuma Katsina yayin da ƙungiyar manyan ma’aikatan wutar...
Dakarun Sojoji Nijeriya a runduna ta 6, sun yi nasarar fatattakar ƴan bindiga a dajin Chinkai na jihar Taraba a...
Watannin da suka shafe ana wasan ɓuya sun ƙare domin dai tsohon gwamnan jihar Kogi, Alhaji Yahaya Bello, zai gurfana...
A yau Laraba ne wani jirgin ƙasa da ke kan hanyar Abuja zuwa Kaduna ya kauce daga titin Abuja zuwa...
A ƙalla ƴan kasuwa 5,000 ne za su rasa shagunansu waɗanda ke kasuwanci a kusa da babban masallacin Idi na...
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.