Kujerar Ganduje Ta Shugabancin APC Na Tangal-Tangal, Za a Fara Zaman Kotu
Wata babbar kotun tarayya da ke Abuja ta sanya ranar 13 ga watan Yuni domin sauraron ƙarar da ke neman...
Wata babbar kotun tarayya da ke Abuja ta sanya ranar 13 ga watan Yuni domin sauraron ƙarar da ke neman...
Sojojin Nijeriya biyu sun rasa ransu a wani iftila'in da ya afku a garin Aba na jihar Abia a yau...
Kocin ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta Aston Villa dake buga gasar Firimiya, Unai Emery, ya sake rattaba hannu akan ƙarin kwantiragin...
Sheikh Muhammad Mahi Inyass khalifan Sheikh Ibrahim Inyass ya aike da rubutacciyar wasiƙar taya murna cikin harshen Larabci ga Sarkin...
Tsohon Sarkin Kano, Aminu Ado Bayero, ya gudanar da zaman fada na farko a yau Litinin a gidan Nasarawa, inda...
Babban basaraken karamar hukumar Mbo a jihar Akwa Ibom, Ogwong Okon Abang, ya samu ‘yanci bayan da wasu masu garkuwa...
Wata zanga-zanga ta ɓarke a Kano yau Lahadi da nufin nuna rashin goyon baya da tsige Sarkin Kano Aminu Ado...
Wata ƙungiya da ke kira a zauna lafiya mai suna Arewa Social Contract Initiative ta yi kira ga tsohon Sarkin...
Rundunar Ƴansandan jihar Sakkwato ta tabbatar da kisan gilla ga wata mata mai matsakaicin shekaru a wani Otal dake garin...
Majalisar Sarakunan Gargajiya ta Arewa Ƙarƙashin Jagorancin Mai Alfarma Sarkin Musulmi, ta lura da halin da Kano ke ciki domin...
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.