Mutane 3 Mafi Tasiri A Rayuwar Ƙwallon Ƙafa Ta – Osimhen
Ɗan wasan gaba na ƙungiyar Galatasaray, Victor Osimhen, ya bayyana wasu manyan ‘yan wasa uku da suka taka muhimmiyar rawa...
Ɗan wasan gaba na ƙungiyar Galatasaray, Victor Osimhen, ya bayyana wasu manyan ‘yan wasa uku da suka taka muhimmiyar rawa...
Gwamnatin Jihar Kogi ta bayyana alhini kan mummunar hatsarin motar da ya afku a Unguwar Okunchi a Ƙaramar Hukumar Adavi....
Kotun Ƙoli da ke Kaduna ta soke hukuncin Babbar Kotun Tarayya a ƙarar Nasir El-Rufai. Ta kuma umarci a sake...
Matatar man Dangote ta fara fuskantar buƙatar man fetur mai yawa daga ƙasashen Afirka. Hakan na zuwa bayan rikicin Amurka...
Gwamnan Jihar Jigawa, Umar Namadi, ya yafewa fursunoni 12 da aka yankewa hukunci a wani mataki na jin ƙai a...
Tsohon ɗan takarar shugaban ƙasa, Peter Obi, ya bayyana cewa bai da tabbacin samun tikitin tsayawa takara na jam’iyyar ADC...
Hukumar NDLEA ta samu nasarar gurfanar da wani da ake zargi da safarar miyagun ƙwayoyi, Jonathan Nuhu, wanda wata Babbar...
Gwamnan Jihar Borno, Babagana Umara Zulum, ya yi Allah-wadai da fashewar bam da ya auku a wasu sassan birnin Maiduguri...
An shiga fargaba a birnin Maiduguri bayan wasu fashewar bama-bamai da suka auku a kusa da kasuwar Monday Market Maiduguri...
Kocin Manchester City, Pep Guardiola, ya bayyana cewa har yanzu babu wani takamaiman shiri da ƙungiyarsa ta yi dangane da...
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.