El-Rufai Ya Ƙaryata Rahoton Goyon Bayan Yanki Ko Wani Mutum A Zaɓen 2027
Tsohon gwamnan Jihar Kaduna, Nasir El-Rufai, ya musanta rahotannin da ke yawo a kafafen sada zumunta da ke cewa ya...
Tsohon gwamnan Jihar Kaduna, Nasir El-Rufai, ya musanta rahotannin da ke yawo a kafafen sada zumunta da ke cewa ya...
Jam’iyyar APC a jihar Zamfara ta yi watsi da zargin da ke alaƙanta ƙaramin Ministan tsaro, Bello Mohammed Matawalle, da...
Rundunar Sojin Sama ta ƙasa (NAF) ta kai wani hari na sama kan ma'ajiyar kayayyaki da matattarar ƴan ta’adda a...
Wani hatsarin mota mai muni ya yi sanadin mutuwar mutane huɗu tare da jikkata wasu bakwai a kan titin Itobe–Ajaokuta...
Wata fashewar gas ta haifar da gobara a unguwar Temidire da ke Reke, a ƙaramar hukumar Asa ta Jihar Kwara,...
Gwamnan Jihar Kano, Abba Kabir Yusuf, ya amince da kafa Runduna ta Musamman ta tsaro domin kare tashoshin mota da...
Gwamnatin Tarayya ta sanar da haramta karɓa ko sauya makarantar ɗalibai kai tsaye zuwa aji na uku na babbar sakandare...
Shugaban Ƙaramar Hukumar Bukuyum a Jihar Zamfara, Abubakar Umar Faru, ya buƙaci Gwamnatin Tarayya da ta bai wa jami’an tsaro...
Gwamnatin Jihar Kano ta fitar sanarwar umarnin haramta kafa wa, da ɗaukar aiki da gudanar da duk wata ƙungiyar Hisbah...
Kotun Tarayya da ke Kaduna ta yanke hukunci kan cewa Hukumar EFCC ta keta ƴancin Rabiu Auwalu Tijjani, wani fitaccen...
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.