Rundunar Sojin Sama Ta Kai Hari Kan ISWAP Da Ƴan Bindiga A Borno, Kwara Da Katsina
Rundunar Sojin Sama ta Nijeriya (NAF) ta kashe daruruwan mayakan ISWAP a Mallam Fatori da Shuwaram na jihar Borno, tare...
Rundunar Sojin Sama ta Nijeriya (NAF) ta kashe daruruwan mayakan ISWAP a Mallam Fatori da Shuwaram na jihar Borno, tare...
Mambobin ƙungiyar ƴan uwa Musulmi a Nijeriya (IMN), da aka fi sani da Shi’a, sun gudanar da zanga-zanga a garin...
Fitaccen malamin addinin Musulunci daga Kaduna, Sheikh Ahmad Gumi, ya bayyana cewa duk ganawar da ya taɓa yi da ƴan...
Mataimakin Shugaban Majalisar Dattawa, Sanata Barau I. Jibrin (CFR), ya bayyana shirinsa na kai ƙarar kwamitin yaƙin neman zaɓen Gawuna-Garo...
Babbar Kotun Tarayya da ke Kano ta yanke wa wata mata mai shekaru 20, Faith Joseph, hukuncin shekaru huɗu a...
Shugaban ƙasa Bola Ahmed Tinubu, ya gana da takwaransa na ƙasar Saliyo, Shugaba Julius Maada Bio, a fadar shugaban ƙasa...
Majalisar Dattawan ta karyata zargin da ake yi cewa shugabanninta sun karɓi cin hancin dala miliyan 10 don hana a...
Manyan daraktocin hukumar tsaro ta farin kaya (DSS) daga yankin Arewa maso Yamma sun gudanar da taro a Kaduna domin...
Gwamnatin Jihar Zamfara ta ɗauki sababbin malamai 500 gwamnati, a wani yunƙuri na ci gaba da farfaɗo da sashin ilimi...
Majalisar Wakila ta nuna ƙin amincewa da kakkausar murya kan harin da wasu ƴan bindiga suka kai wa tawagar ɗan...
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.