Obasanjo Ya Buƙaci Matasa Su Karɓi Ragamar Shugabanci A Ƙasashen Afrika
Obasanjo Ya Buƙaci Matasa Su Karɓi Ragamar Shugabanci A Ƙasashen Afrika
Obasanjo Ya Buƙaci Matasa Su Karɓi Ragamar Shugabanci A Ƙasashen Afrika
‘Yan Bindiga Sun Kashe Mutane 2 A Ƙauyen Katsina
Za Mu Ƙara Ƙaimi Wajen Kai Wa 'Yan Bindiga Hare-Hare Ta Sama – Hafsan Sojin Sama
An Kama Wani Mutum Kan Zargin Kashe Matarsa A Sakkwato
Tinubu Ya Nemi Amincewar Majalisa Don Karɓo Rancen N1.15trn Don Cike Giɓin Kasafin Kuɗin 2025
Jirgin Ƙasa Ya Murƙushe Direban Adaidaita Sahu Da Fasinja A Jos
Ɓarayi Sun Shiga Ofishin Shugaban Karama Hukuma A Kano, Sun Tafka Sata
Majalisa Ta Ɗage Tantance Ministan Tinubu Saboda Rashin Rahoton Tsaro
Kundin Tsarin Mulkin Nijeriya Bai Yadda Da Tauye Haƙƙin Addini Ba – Minista
Majalisar Dattawa Ta Amince da Naira Tiriliyan 1.1 Don Biyan Bashin 'Yan Kwangila – Akpabio
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.