An Kashe Ɗan Sanda Da Ɗan Hakimi A Rikicin Manoma Da Makiyaya A Gombe
An Kashe Ɗan Sanda Da Ɗan Hakimi A Rikicin Manoma Da Makiyaya A Gombe
An Kashe Ɗan Sanda Da Ɗan Hakimi A Rikicin Manoma Da Makiyaya A Gombe
Ribadu Ya Gargaɗi ‘Yan Siyasa Kan Tayar Da Hankali A Zaɓen Anambra
Ba Matakan Tinubu Ne Suka Karyar Da Farashin Abinci Ba - ADC
'Yan Ta’adda Sun Yi Barazanar Sanya W Majalisa Bam – Ɗan Majalisa
Tsoron Boko Haram Ne Ya Sa Jonathan Ya Fasa Cire Tallafin Man Fetur - Sanusi II
Tsohon Kwamishina Ya Zargi Gwamnatin Kano Da Sayar Da Filin Makaranta Kan Miliyan 100
An Matsa Min Sai Na Koma Jam'iyyar APC - Gwamnan Filato
’Yansanda Sun Ƙaryata Rahoton Ƙone Gidan Shugaban Jam'iyyar PDP A Bauchi
An Kashe Mutum 10 A Harin Ramuwar Gayya A Jihar Kebbi
Zargin Almundahana: An Ɗage Shari'ar Ganduje Da Matarsa Saboda Rashin Miƙa Takardu
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.