Sojoji Sun Ceto Wani Mutum Da Aka Sace A Taraba
Sojoji Sun Ceto Wani Mutum Da Aka Sace A Taraba
Sojoji Sun Ceto Wani Mutum Da Aka Sace A Taraba
Majalisar Dokokin Kano Ta Ce An Yi Rashin Adalci Wajen Ɗaukar Aikin Kwastam A Nijeriya
Bai Kamata Gwamnati Ta Ke Ciyo Bashi Bayan Cire Tallafin Man Fetur - Sanusi II
Atiku Ya Soki Gwamnatin Tinubu Kan Sauya Sunayen Waɗanda Aka Yi Wa Afuwa
DSS Ta Kama Wani Matashi Da Ya Yi Kira A Yi Juyin Mulki A Kafofin Sada Zumunta
An Kashe Ɗan Sanda Da Ɗan Hakimi A Rikicin Manoma Da Makiyaya A Gombe
Ribadu Ya Gargaɗi ‘Yan Siyasa Kan Tayar Da Hankali A Zaɓen Anambra
Ba Matakan Tinubu Ne Suka Karyar Da Farashin Abinci Ba - ADC
'Yan Ta’adda Sun Yi Barazanar Sanya W Majalisa Bam – Ɗan Majalisa
Tsoron Boko Haram Ne Ya Sa Jonathan Ya Fasa Cire Tallafin Man Fetur - Sanusi II
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.