Ƙungiyar Ƙwadago Ta Yi Barazanar Ƙauracewa Zaɓen 2027 Kan Tura Sakamako Ta Intanet
Ƙungiyar Kwadago ta ƙasa (NLC) ta yi barazanar ɗaukar mataki mai tsauri, har ma ta ƙaurace wa duk wani abu...
Ƙungiyar Kwadago ta ƙasa (NLC) ta yi barazanar ɗaukar mataki mai tsauri, har ma ta ƙaurace wa duk wani abu...
Tsohon Gwamnan Jihar Kano kuma tsohon Shugaban Jam’iyyar APC na ƙasa, Dr. Abdullahi Umar Ganduje, ya isa Abuja da safiyar...
Matatar man fetur ta Dangote ta samar da lita miliyan 32.02 na man fetur a watan Disamba 2025, daga cikin...
FOA Ta Horar Da Manoma 100 Kiwon Kifi A Kano
Za A Gudanar Da Bajakolin Litattafai Da Al'adun Hausa Karo Na 5 A Kaduna
A Jihar Ribas, rikicin siyasa ya ɗauki sabon salo bayan ƴan majalisar dokoki su 16, ciki har da Kakakin Majalisar...
Hukumar NDLEA a Jihar Kano ta kama mutane 230 tare da kwace nau’ikan miyagun ƙwayoyi a wani sumame na tsawon...
Babbar Kotun Tarayya da ke Abuja ta umarci Nnamdi Kanu, shugaban masu iƙirarin kafa ƙasar Biafra (IPOB), da ya fice...
Mataimakin shugaban majalisar dattawa, Barau I. Jibrin, ya bayyana cewa su na nazarin dokoki guda 69 da kuma buƙatun ƙirƙirar...
Wasu jami’an Hukumar Zaɓe Mai Zaman Kanta ta Kasa (INEC) guda uku da ke hanyarsu ta zuwa jihar Anambra domin...
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.