Gwamna Lawal Ya Ƙaddamar Da Shirin Ciyar Da Ɗalibai A Makarantun Zamfara
Gwamnan Jihar Zamfara, Dauda Lawal, ya ƙaddamar da shirin ciyar da ɗalibai a makarantu a matakin gwaji, domin yaƙi da ...
Read moreDetailsGwamnan Jihar Zamfara, Dauda Lawal, ya ƙaddamar da shirin ciyar da ɗalibai a makarantu a matakin gwaji, domin yaƙi da ...
Read moreDetailsKarshen Bello Turji Ya Kusa Zuwa - Gwamnan Zamfara
Read moreDetailsGwamnan Jihar Zamfara, Dauda Lawal ya kai ziyarar gani da ido zuwa yankunan da ambaliyar ruwa ta shafa a Ƙaramar ...
Read moreDetailsGwamnan Jihar Zamfara, Dauda Lawal ya jajanta wa waɗanda ambaliyar ruwa ta shafa a Ƙaramar Hukumar Gummi ta jihar. Ambaliyar ...
Read moreDetailsA ranar Juma'ar nan ne Gusau babban birnin Jihar Zamfara ta ƙara samun tagomashi yayin da tsohon Gwamnan Bauchi, Ahmed ...
Read moreDetailsGwamnan Jihar Zamfara, Dauda Lawal ya bayyana cewa za a iya magance 'yan bindiga, waɗanda suka mayar da garkuwa da ...
Read moreDetailsA faɗi-tashin da yake yi wajen samar da ingataccen tsaro, Gwamnan Jihar Zamfara, Dauda Lawal ya jaddada ƙudirin gwamnatinsa na ...
Read moreDetailsAn fara gudanar da wani muhimmin taro na masu ruwa da tsaki a harkar tsaro, laifuffuka da shaye-shayen miyagun ƙwayoyi, ...
Read moreDetailsGwamnan Jihar Zamfara, Dauda Lawal ya jaddada cewa ayyukan samar wa al'umma mafita da gwamnatinsa ke yi na samun tagomashi ...
Read moreDetailsGwamnan Jihar Zamfara Dauda Lawal ya biya tsofaffin ma'aikatan jihar bashin haƙƙoƙin su na barin aiki, wato Garatuti, wanda suka ...
Read moreDetails© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.