Kotu Ta Yanke Wa Ɗan Fashi Hukuncin Kisa A Nasarawa
Kotu Ta Yanke Wa Ɗan Fashi Hukuncin Kisa A Nasarawa
Read moreDetailsKotu Ta Yanke Wa Ɗan Fashi Hukuncin Kisa A Nasarawa
Read moreDetailsKotu Ta Ware Kwanaki 10 Don Kammala Shari’ar EFCC Da Tsohon Gwamnan CBN, Emefiele
Read moreDetailsAn Kama Na Hannun Daman Ganduje Kan Badaƙalar Dry Port A Kano
Read moreDetailsDuk Wanda Ya Ƙi Komawa Aiki Bayan Umarnin Kotu Zai Fuskanci Hukunci – Wike
Read moreDetailsKotu Ta Umarci Ma’aikatan Birnin Tarayya Su Dakatar Da Yajin Aikin Da Suke Yi
Read moreDetailsKisan Uwa Da 'Ya'yanta: Kotu Ta Tsare Maƙwabta 2 Kan Bayar Da Bayanan Ƙarya A Kano
Read moreDetailsKotun Koli ta Nijeriya, a ranar Alhamis, ta yi watsi da ƙarar da Jihar Legas ta shigar kan tsohon Babban ...
Read moreDetailsKotun Shari’ar Muslunci a Jihar Kano da ke zamanta a Kofar Kudu ta yankewa wani mai suna Khalifa Auwal hukuncin ...
Read moreDetailsA watan Okutobar 2016 ne, jami’an DSS suka kai same a gidajen Wasu Alƙalan Koton Ƙoli da ke ƙasar nan, ...
Read moreDetailsKotu Ta Janye Tuhume-tuhumen Da Ake Yi Wa Sanata Natasha
Read moreDetails© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.