Ma’aikatan Shari’a Sun Fara Yajin Aiki Kan Bashin Albashi Da Kuɗin Hutu A Kogi
Ma’aikatan shari’a a Jihar Kogi ƙarƙashin ƙungiyar JUSUN sun shiga yajin aikin sai baba ta gani sakamakon gazar gwamnati na ...
Read moreDetailsMa’aikatan shari’a a Jihar Kogi ƙarƙashin ƙungiyar JUSUN sun shiga yajin aikin sai baba ta gani sakamakon gazar gwamnati na ...
Read moreDetailsMasu karatu barkanmu da war haka. Yau Alƙalaminmu karkata ya yi zuwa wani ɓangare mai mahimmanci a rayuwar 'yan ƙasa, ...
Read moreDetailsShugaban jam’iyyar APC na Kano, Abdullahi Abbas, ya nemi afuwar al’ummar Fagge bayan maganganunsa sun jawo fushi tare da haifar ...
Read moreDetailsKotun Jihar Kano ta yanke wa mutane huɗu hukuncin kisa ta hanyar rataya bayan ta same su da laifin kashe ...
Read moreDetailsKotu Ta Sake Hana PDP Gudanar Da Babban Taronta Na Ƙasa
Read moreDetailsTrump Ya Yi Barazanar Maka BBC A Kotu Tare Da Neman Diyyar $1bn
Read moreDetailsBabbar Kotun Tarayya da ke Kano ta yanke wa wata mata mai shekaru 20, Faith Joseph, hukuncin shekaru huɗu a ...
Read moreDetailsAn Tsare Wani Mutum A Gidan Yari Kan Zargin Kashe Matarsa Saboda Ƙuli-Ƙuli A Kano
Read moreDetailsZargin Almundahana: An Ɗage Shari'ar Ganduje Da Matarsa Saboda Rashin Miƙa Takardu
Read moreDetailsAn Ɗage Shari'ar Shugabannin Ƙungiyar Ansaru Zuwa 19 Ga Watan Nuwamba
Read moreDetails© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.