Bashin Naira Tiriliyan 4 Na Barazanar ɗorewar Wutar Lantarki A Nijeriya – Minista
Ministan Wutar Lantarki, Adebayo Adelabu, ya ce fannin wutan lantarkin Nijeriya na fuskantar barazana ta wanzuwa sakamakon bashin naira tiriliyan ...
Read moreDetailsMinistan Wutar Lantarki, Adebayo Adelabu, ya ce fannin wutan lantarkin Nijeriya na fuskantar barazana ta wanzuwa sakamakon bashin naira tiriliyan ...
Read moreDetailsGwamnatin tarayya ta nuna damuwarta kan maƙudan kudaɗen da cutar hanta ke ƙalume ga ƴan Nijeriya, inda ta yi kiyasin ...
Read moreDetailsAl'umomin a ƙasar nan, na ci gaba da tofa albarkacin bakinsu, kan batun kalubalen rashin tsaro da ke ci gaba ...
Read moreDetailsMajalisar Dattawa Ta Yi Allah-wadai Da Zanga-zangar Ƙin Jinin ’Yan Nijeriya A Ghana
Read moreDetailsWata Babbar Kotun Tarayya da ke Abuja ta bayyana haramcin sanya siket da Hukumar NYSC ke yi ga ƴan mata ...
Read moreDetailsShugaban Ƙasa Bola Ahmed Tinubu a ranar Litinin ya karrama ƴan wasan Super Falcons bayan nasarar da suka samu a ...
Read moreDetailsƘungiyar Ƙwallon Ƙafa ta Super Falcons ta Nijeriya, waɗanda suka lashe gasar WAFCON sau 10, sun iso Abuja bayan nasarar ...
Read moreDetailsRahotanni sun tabbatar da cewa rundunar ƴansanda ta ƙasa ta kashe wasu mutum uku da ake zargin ƴanbindiga ne, waɗanda ...
Read moreDetailsMataimakin Shugaban Ƙasa, Sanata Kashim Shettima, ya tashi daga Abuja zuwa Addis Ababa, babban birnin ƙasar Habasha, domin wakiltar Nijeriya ...
Read moreDetailsShugaban ƙasa Bola Ahmed Tinubu ya bayyana farin cikinsa bisa nasarar da tawagar ƙwallon ƙafa ta mata ta Nijeriya (Super ...
Read moreDetails© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.