Majalisa Ta shiga Taron Gaggawa Kan Batun Saya Wa Shugaba Ƙasa Sabon Jirgi
Majalisar dattawa ta kira wani zama na gaggawa domin duba yin wani sabon kasafin kuɗin ƙari akan na shekarar 2024...
Majalisar dattawa ta kira wani zama na gaggawa domin duba yin wani sabon kasafin kuɗin ƙari akan na shekarar 2024...
Wata ƴar karamar gobara ta tashi a yau Larabar a sashen kula da matatar man fetur ta Dangote. Hukumar kula...
Shugabar Rukunin Kamfanonin LEADERSHIP, Zainab Nda-Isaiah, ta bayyana damuwarta kan yadda ƴan jarida da marubuta ke shiga cikin matsin tattalin...
Mambobin ƙungiyar ƙwadago ta ƙasa NLC da TUC sun kira wani taron gaggawa domin tattaunawa kan matakin da majalisar zartarwa...
Majalisar zartarwa ta amince da Dala Biliyan $1.442b da kimanin Naira Biliyan ₦2b ga hukumar yaƙi da sha da fataucin...
Tsohon ɗan wasan Arsenal da Faransa Thierry Henry na ɗaya daga cikin sunayen da ake tunanin zai maye gurbin Rob...
Gwamnatin tarayya ta sanar da cewa shugaban ƙasa Bola Tinubu zai ci gaba da tuntuɓar masu ruwa da tsaki kafin...
Wasu ma’auratan Jihar Maryland Alieu Dausy Wurie mai shekaru 71 da kuma Isatu Tejan Wurie mai shekaru 65 a duniya...
Wasu ‘yan bindiga sun kashe Farfesa Yusuf Saidu, mataimakin shugaban jami’ar Usmanu Danfodiyo da ke Sokoto (UDUS), mataimakin shugaban sashen...
Manyan baki da dama da suka haɗa da Mai Martaba Sarkin Kano na 15, da Aminu Ado Bayero, da Mataimakin...
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.