Gwamnatin Sojin Burkina Faso Ta Rushe Duk Jam’iyyun Siyasar Ƙasar
Gwamnatin sojin Burkina Faso ta rushe dukkan jam’iyyun siyasa da ƙungiyoyinsu tare da soke dokokin da ke tafiyar da ayyukansu,...
Gwamnatin sojin Burkina Faso ta rushe dukkan jam’iyyun siyasa da ƙungiyoyinsu tare da soke dokokin da ke tafiyar da ayyukansu,...
Yayin da nake karanta martanin Jakadancin Rasha ga shafin ra’ayin Azu Ishiekwene a fitowar LEADERSHIP ta ranar 23 ga Janairu,...
Majiyoyi a jam’iyyar APC sun bayyana cewa tattaunawar da aka yi da Sanata Rabi’u Musa Kwankwaso ta rushe ne bayan...
Ƙungiyar Kwankwasiyya ta yi Allah-wadai da kiran da aka yi na a sauke Mataimakin Gwamnan Jihar Kano, Kwamared Aminu Abdulsalam...
Ruwan rake na ɗaya daga cikin shahararrun ruwan sha na asali (natural) da ake samu a ƙasashe masu zafi, musamman...
A yau Litinin, an daga tutocin jam’iyyar APC a Gidan Gwamnatin Jihar Kano, a matsayin shirin maraba da dawowar Gwamna...
Gwamnatin Jihar Kano ta bayyana cewa ana sa ran jihar za ta samu haihuwar jarirai tsakanin 600,000 zuwa 700,000 a...
Tsohon Gwamnan Jihar Kano kuma tsohon Shugaban Jam’iyyar APC na ƙasa, Dr. Abdullahi Umar Ganduje, ya isa Abuja da safiyar...
Tawagar jam’iyyar APC ta jihar Binuwe a Majalisar Tarayya ta bayyana aniyarta na tabbatar da ƙarin ƙuri’u miliyan ɗaya ga...
Rundunar ƴansandan Babban Birnin Tarayya (FCT) ta daƙile wani yunƙurin fashi da makami a yankin Kado na Abuja, inda ta...
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.