NNPP Ta Yi Watsi DA Rahoton Hukuncin Amurka Kan Kwankwaso
Jam’iyyar NNPP ta bayyana matuƙar mamaki kan rahotannin da ke cewa Majalisar Dokokin Amurka na nazarin wani ƙuduri mai suna...
Jam’iyyar NNPP ta bayyana matuƙar mamaki kan rahotannin da ke cewa Majalisar Dokokin Amurka na nazarin wani ƙuduri mai suna...
Ambasada Ismail Abba Yusuf tsohon jami’in diflomasiyya ne da ya shafe sama da shekaru 35 yana hidima a Ma’aikatar Harkokin...
Jihar Kano na shirin karɓar manyan jiga-jigan siyasa yayin da jam’iyyar APC za ta yi babbar tarba ga Gwamna Abba...
Gwamnan Jihar Bauchi, Bala Mohammed, ya sauƙe Alhaji Ibrahim Gambo Galadima daga muƙaminsa na Kwamishinan Tsaron Cikin Gida da Kula...
Bankin Masana’antu na Nijeriya (BoI) ya samu amincewar Babban Bankin Nijeriya (CBN) domin fara gudanar da ayyukan bankin da babu...
Ƙungiyar Kwadago ta ƙasa (NLC) ta yi barazanar ɗaukar mataki mai tsauri, har ma ta ƙaurace wa duk wani abu...
Hukumar Kula da Yanayi ta Nijeriya (NiMet) ta yi hasashen cewa daga ranar Litinin zuwa Laraba za a samu rana...
Majalisar Dattawa za ta gudanar da zaman gaggawa a ranar Talata, 10 ga watan Fabrairu, 2026, inda za a fara...
Hukumar Yaƙi da Sha da Fataucin Miyagun Ƙwayoyi (NDLEA) ta kama wani ɗan kasuwa mai shekara 62, Nwabueze Nicholas Izueke,...
Mataimakin Shugaban Majalisar Dattawa, Sanata Barau Jibrin, ya bayyana cewa Gwamnatin Tarayya ta amince da fitar da Naira biliyan 19...
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.