Dalilin Da Ya Sa Gwamnan Bauchi Ya Sauke Kwamishinan Tsaron Cikin Gida
Gwamnan Jihar Bauchi, Bala Mohammed, ya sauƙe Alhaji Ibrahim Gambo Galadima daga muƙaminsa na Kwamishinan Tsaron Cikin Gida da Kula...
Gwamnan Jihar Bauchi, Bala Mohammed, ya sauƙe Alhaji Ibrahim Gambo Galadima daga muƙaminsa na Kwamishinan Tsaron Cikin Gida da Kula...
Bankin Masana’antu na Nijeriya (BoI) ya samu amincewar Babban Bankin Nijeriya (CBN) domin fara gudanar da ayyukan bankin da babu...
Ƙungiyar Kwadago ta ƙasa (NLC) ta yi barazanar ɗaukar mataki mai tsauri, har ma ta ƙaurace wa duk wani abu...
Hukumar Kula da Yanayi ta Nijeriya (NiMet) ta yi hasashen cewa daga ranar Litinin zuwa Laraba za a samu rana...
Majalisar Dattawa za ta gudanar da zaman gaggawa a ranar Talata, 10 ga watan Fabrairu, 2026, inda za a fara...
Hukumar Yaƙi da Sha da Fataucin Miyagun Ƙwayoyi (NDLEA) ta kama wani ɗan kasuwa mai shekara 62, Nwabueze Nicholas Izueke,...
Mataimakin Shugaban Majalisar Dattawa, Sanata Barau Jibrin, ya bayyana cewa Gwamnatin Tarayya ta amince da fitar da Naira biliyan 19...
Majalisar Ƙoli kan harkokin Shari’ar Musulunci a Nijeriya (SCSN) ta sake nanata kiranta na a cire Shugaban Hukumar Zaɓe Mai...
Dakarun Operation Whirl Stroke (OPWS) sun ƙara zafafa ayyukan tsaro bisa sahihin bayanan sirri a jihohin Biniwe da Nasarawa, inda...
Tsohon Mataimakin Shugaban Ƙasa, Atiku Abubakar, ya yi kakkausar suka kan kisan gillar da aka yi a wasu sassan jihohin...
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.