Ma’aikatan Shari’a Sun Fara Yajin Aiki Kan Bashin Albashi Da Kuɗin Hutu A Kogi
Ma’aikatan shari’a a Jihar Kogi ƙarƙashin ƙungiyar JUSUN sun shiga yajin aikin sai baba ta gani sakamakon gazar gwamnati na...
Ma’aikatan shari’a a Jihar Kogi ƙarƙashin ƙungiyar JUSUN sun shiga yajin aikin sai baba ta gani sakamakon gazar gwamnati na...
Gwamnatin Nijeriya ta gode wa Masarautar Saudiyya bisa sakin ƴan Nijeriya uku da aka tsare a Jeddah tun watan Agustan...
Al’Amma daga yankin Unguwar Tsamiya a Faruruwa da Dabawa dake cikin ƙaramar hukumar Shanono ta shiga firgici bayan wasu ƴan...
Gwamnatin Kano ta tabbatar da ƙaruwar damuwa daga jama’a kan dawowar masu aiki da babura a matsayin haya, wato ‘Achaba’,...
Gwamnatin Jihar Kano ta tabbatar wa mazauna jihar cewa babu wata barazanar tsaro da ke tunkaro Kano a halin yanzu,...
Jama’a a yankin Eruku da ke ƙaramar hukumar Ekiti a Jihar Kwara sun shiga ruɗani bayan wasu ƴan bindiga huɗu...
Ƴan bindiga sun kai farmaki a daren Asabar a garin Chacho na ƙaramar hukumar Wurno a Jihar Sokoto, inda suka...
Shugabannin jam’iyyu biyu mafi girma a Nijeriya, PDP da APC, sun kai ziyara Bauchi domin miƙa ta’aziyyarsu kan rasuwar fitaccen...
A wani sabon martani da ya fito daga ofishinsa, Mataimakin Shugaban Majalisar Dattawa, Sanata Barau I. Jibrin, ya yi kira...
Hukumar Kashe Gobara ta Jihar Kano ta tabbatar da mutuwar mutane uku a sakamakon hatsarin mota mai ɗauke da man...
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.