Daɓid Adeyemi
Daɓid Adeyemi yana wakiltar sabon ƙarni na matasan Nijeriya waɗanda ƙirƙira, tausayi da basira ke tsara musu makomar fasaha don...
Daɓid Adeyemi yana wakiltar sabon ƙarni na matasan Nijeriya waɗanda ƙirƙira, tausayi da basira ke tsara musu makomar fasaha don...
Jami’ar Ahmadu Bello (ABU), Zaria, ta ƙaryata wani faifan bidiyo da ya yaɗu a kafafen sada zumunta da ke zargin...
Sauyin shugabannin rundunonin tsaro da Shugaban Ƙasa Bola Ahmed Tinubu ya aiwatar a wannan mako zai haifar da murabus da...
Gwamnatin Jihar Katsina ƙarƙashin jagorancin Malam Dikko Umar Raɗɗa ta samar da ƙarin dakarun tsaro na C Watch 200, domin...
An sake cafke fitaccen mai fafutukar siyasa, Omoyele Sowore, bayan wata Kotun Majistare da ke Kuje ta ba shi beli...
Shari’ar da ake yi wa jagoran ƙungiyar tada ƙayar baya ta IPOB wacce da aka haramta, Mazi Nnamdi Kanu, ta...
Wata mummunar gobara ta laƙume fiye da rumfuna 500 a Kasuwar Shuwaki da ke cikin ƙaramar hukumar Gari ta Jihar...
Shugaban ƙasa Bola Ahmed Tinubu ya taya tsohon gwamnan Jihar Kano kuma jagoran jam’iyyar NNPP, Sanata Rabi’u Musa Kwankwaso, murnar...
Ƙungiyar Ƙwadago ta ƙasa (NLC) ta bai wa gwamnatin tarayya wa’adin mako huɗu domin ta kammala tattaunawa da ƙungiyoyin ma’aikata...
Hukumar kiyaye haɗurra ta ƙasa (FRSC) ta bayyana cewa mutane 3,433 ne suka mutu, yayin da 22,162 suka jikkata a...
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.