Ƴan Bindiga Sun Sace Malamin Krista Na Ɗarikar Katolika A Kogi
An yi garkuwa da wani malamin krista na ɗarkar Katolika dake Agaliga-Efabo, a ƙaramar hukumar Olamaboro ta jihar Kogi, Rev....
An yi garkuwa da wani malamin krista na ɗarkar Katolika dake Agaliga-Efabo, a ƙaramar hukumar Olamaboro ta jihar Kogi, Rev....
Ƴan bindiga sun kashe Sarkin Shuwaka na Garga, Mallam Hudu Barau, bayan da suka yi garkuwa da shi a ƙaramar...
Ƙungiyar Likitoci masu neman ƙwarewa (Resident Doctors) a ƙarƙashin Hukumar Kula da Birnin Tarayya (ARD-FCTA) ta sanar da shiga yajin...
Gwamnan Jihar Neja, Umar Bago, ya ce babu yiwuwar mulki ya koma Arewa a 2027, yana mai jaddada cewa Shugaba...
Kamfanin Rarraba Wutar Lantarki na Kano (KEDCO) ya tabbatar da cewa ya dawo da wutar lantarki a Asibitin Koyarwa na...
A ƙalla fasinjoji 17 ne suka rasa rayukansu bayan wata motar haya ta faɗa cikin wata gada da ta ruguje...
Lauyoyi biyu, Ahmed Musa da Ridwan Yunusa, sun nesanta kansu daga wata ƙorafi da aka kai wa babban maga takardar...
Gwamnatin Jihar Kwara ta sake kama Mabarata 40 da suke gararamba a titunan Ilorin, babban birnin jihar, a wani yunƙuri...
Sojojin Nijeriya a ƙarƙashin Operation ACCORD III sun kashe wani fitaccen shugaban ƴan ta’adda mai suna Babangida Kachala a jihar...
Kabiru Abubakar Aliyu, wanda aka fi sani da Nakwango, ɗaya daga cikin manyan dattawan Kannywood, ya bayyana yadda ya fara...
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.