Cikar NUJ Shekaru 70: ‘Yan Jarida Abokan Hulɗa Ne Wajen Aza Kyakkyawar Makoma – Gwamnan Gombe
Yayin da ‘yan jarida da dama a faɗin ƙasar nan ke ci gaba da gudanar da bukukuwan murnar cika shekaru...
Yayin da ‘yan jarida da dama a faɗin ƙasar nan ke ci gaba da gudanar da bukukuwan murnar cika shekaru...
Hukumar yaƙi da masu yi wa tattalin arzikin ƙasa zagon kasa (EFCC) ta kama babban Akanta-janar na jihar Bauchi, Alhaji...
Majalisar wakilai ta tarayya ta umarci a dakatar da karin kudin cire kudade ta na'urar ATM ga kwastomomi wanda Babban...
Shugaban kasa Bola Tinubu, ya shaida cewar ya cire tallafin mai ne domin kare makoman al'umman da za su zo...
Majalisar Wakilai ta Tarayya ta umarci hukumar kula da sadarwa a Nijeriya (NCC) da ta rufe dukkanin shafukan batsa a...
Hukumar kula da jin dadin da alhazai ta Nijeriya (NAHCON) ta ware ranar 6 ga watan Mayu domin fara jigilar...
Gwamnan jihar Bauchi, Bala Mohammed, ya tabbatar da cewa, a shirye yake domin ya yi aiki tare da ɗan takarar...
Nijeriya Ta Yi Asarar Tiriliyoyin Naira Kan Hakar Ma'adinai Ba Bisa Ka'ida Ba – Gwamnati
Gwamnati Ta Amince Da Bai Wa Jami'o'i 11 Masu Zaman Kansu Lasisi
NNPC Da Matatar Dangote Na Gasar Rage Farashin Fetur
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.