Boko Haram Sun Kai Hari Sansanin Sojoji A Borno
Boko Haram Sun Kai Hari Sansanin Sojoji A Borno
Boko Haram Sun Kai Hari Sansanin Sojoji A Borno
Aƙalla mutane 21 sun rasa rayukansu, yayin da wasu 30 suka jikkata sakamakon hatsarin karo tsakanin jiragen ƙasa biyu a...
Tsohon tauraron tsakiya, Xabi Alonso, ya raba gari da ƙungiyar Real Madrid nan take bayan cimma matsaya ta fahimtar juna...
Shugaban Amurka, Donald Trump, ya janye jakadan ƙasar a Nijeriya, Richard M. Mills Jr., tare da wasu manyan jami’an diflomasiyya...
Tinubu Zai Gabatar Da Daftarin Kasafin Kuɗin 2026 Ga Majalisun Tarayya
NLC Ta Shirya Yin Zanga-Zanga A Faɗin Ƙasar Nan Kan Matsalar Tsaro
Shugaban Ƙasa Bola Tinubu, ya buƙaci shugabannin Ƙungiyar Tattalin Arzikin Ƙasashen Yammacin Afirka (ECOWAS), da su yi tsayin daka wajen...
’Yansanda Sun Kama Tsohon Shugaban Hukumar Yaƙi Da Cin Hanci Ta Kano
’Yan bindiga ɗauke da makamai sun yi garkuwa da mutum 10 a daren Litinin a ƙaramar hukumar Tsanyawa ta Jihar...
Gwamnatin Tarayya Ta Bayar Da Umarnin Rufe Makarantun Tarayya 41 Saboda Barazanar Tsaro
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.