Jihar Kogi Ta Kafa Kotuna 9 Don Hukunta Masu Cin Zarafin Mata
Gwamnatin Jihar Kogi ta ce a halin yanzu jihar na da kotunan iyali guda tara da kuma wasu kotunan majistare...
Gwamnatin Jihar Kogi ta ce a halin yanzu jihar na da kotunan iyali guda tara da kuma wasu kotunan majistare...
Hukumar Hana Sha Da Fataucin Miyagun Ƙwayoyi Ta Ƙasa ta kama wasu masu baburan kai saƙo uku a Abuja bisa...
Ƙungiyar Gudanar da Bincike da Ba da Shawarar Horo ga Ƙasashen Duniya (ITRAP), ta ce Nijeriya ba za ta iya...
Shugaban Amurka Donald Trump ya riga ya kwashe watanni shida yana mulki a ƙasarsa. Ayyukan da ya yi a waɗannan...
Makarantar Likitoci ta Liɓerpool (LSTM), da gidauniyar Wellbeing Foundation Africa (WBFA) da Kwalejin ‘National Postgraduate Medical College of Nigeria’ (NPMCN),...
A watan Satumba ne Faransa za ta amince da kafa ƙasar Falasɗinawa a hukumance, kamar yadda Shugaba Emmanuel Macron ya...
Kamfanin Simintin Dangote ne ke ɗaukar nauyin baje kolin gidaje na Afrika (AIHS) da za a buɗe ranar Litinin a...
Mai Martaba, Etsu Nupe na 13, wanda ya shafe shekaru 22 a kan karagar mulki. Janar ɗin soja mai ritaya,...
Makonni uku da kashe wasu ɗaliban makarantar Adekunle Ajasin ta Jihar Ondo, Akungba-Akoko, wata dalibar makarantar saurayinta ya sake kashe...
Rundunar ƴansandan Jihar Jigawa ta ce ta samu nasarar gano wata mota da aka sace, tare da cafke wani da...
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.