Rashin Tsaro Zai Haifar Da Mummunar Yunwa A Arewacin Nijeriya – Majalisar Ɗinkin Duniya
Rashin Tsaro Zai Haifar Da Mummunar Yunwa A Arewacin Nijeriya - Majalisar Ɗinkin Duniya
Rashin Tsaro Zai Haifar Da Mummunar Yunwa A Arewacin Nijeriya - Majalisar Ɗinkin Duniya
’Yan Majalisar Kudu Maso Gabas Sun Roƙi Tinubu Ya Yi Wa Nnamdi Kanu Afuwa
Sojoji Sun Kama Ɗan Bindiga A Taraba
Gwamnonin Kudu Maso Yamma Sun Sake Jaddada Buƙatar Kafa ’Yansandan Jihohi
Amurka Za Ta Taimaka Wa Nijeriya Da Bayanan Leƙen Asiri Da Kayan Yaƙi - Fadar Shugaban Ƙasa
Tsaro: Gwamnatin Kebbi Ta Bayar Da Umarnin Rufe Duk Makarantun Sakandare Da Jami’o’in Jihar
Achraf Hakimi: Sabon Angon Afrika A Harkar Ƙwallon Ƙafa
Gwamnatin Tarayya Ta Ƙaryata Rufe Makarantu Gaba Ɗaya A Nijeriya
An Ɗauke Nnamdi Kanu Daga Gidan Yarin Abuja Zuwa Sakkwato
Gwamnatin Katsina Ta Rufe Dukkanin Makarantun Gwamnati A Jihar
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.