Sabon Kakin Ƴansanda Ya Ziyarci Cibiyar Ƙungiyar Ƴan Jarida A FCT
Jami’in hulɗa da jama’a na rundunar ƴansanda ta ƙasa (NPF), CSP Benjamin Hundeyin, ya nemi ƙarin haɗin kai tsakanin ƴan ...
Read moreDetailsJami’in hulɗa da jama’a na rundunar ƴansanda ta ƙasa (NPF), CSP Benjamin Hundeyin, ya nemi ƙarin haɗin kai tsakanin ƴan ...
Read moreDetailsGwamnatin tarayya tare da haɗin gwiwar masu ruwa da tsaki domin mayar da shanun da suke yawo a cikin Abuja ...
Read moreDetailsƘungiyar Likitoci masu neman ƙwarewa (Resident Doctors) a ƙarƙashin Hukumar Kula da Birnin Tarayya (ARD-FCTA) ta sanar da shiga yajin ...
Read moreDetails‘Yansanda Sun Cafke 'Yan Fashi 3 A Kano, Sun Ƙwato Motar Sata
Read moreDetailsAna Zargin Jami’in Sibil Difens Da Harbe Abokin Aikinsa A Abuja
Read moreDetailsƘungiyar Likitoci Masu Neman Ƙwarewar Aiki (NARD) reshen Babban Birnin Tarayya (FCT) ta fara yajin aikin gargaɗi na tsawon kwana ...
Read moreDetailsNRC Ta Dakatar Da Sufurin Jirgin Ƙasan Abuja-Kaduna Bayan Hatsarin Da Ya Yi
Read moreDetailsJirgin Ƙasan Abuja-Kaduna Ya Yi Hatsari, Ba A San Halin Da Fasinjoji Ke Ciki Ba
Read moreDetails’Yansanda Sun Kama Jagororin 'Yan Bindiga A Abuja, Sun Ƙwato Makamai Da ₦7.4m
Read moreDetailsRundunar Ƴansanda babban birnin tarayya (FCT) ta kama mutane uku da ake zargi da kisan Mr. Azubuko Nwakama, Ɗan jarida ...
Read moreDetails© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.