ASUU Ta Gargaɗi Gwamnatin Tarayya Kan Rashin Cika Alƙawarin Yarjejeniyar 2025
Ƙungiyar malaman jami’o’i ta ƙasa reshen jami'ar Jos ta yi gargaɗin cewa jami’o’in gwamnati a Nijeriya na iya sake tsunduma ...
Read moreDetailsƘungiyar malaman jami’o’i ta ƙasa reshen jami'ar Jos ta yi gargaɗin cewa jami’o’in gwamnati a Nijeriya na iya sake tsunduma ...
Read moreDetailsMajalisar Wakilai ta bayyana buƙatar ɗaukar ma’aikata masu yawa a jami’o’in Nijeriya domin magance matsalar barin aiki da malamai da ...
Read moreDetailsASUU Ta Yi Watsi Da Ƙarin Albashin Kashi 35, Ta Buƙaci A Bai W Jami’o’i Isassun Kuɗi
Read moreDetailsASUU Ta Dakatar Da Yajin Aikin Gargaɗi, Ta Bai Wa Gwamnati Wa'adin Wata Guda Don Biyan Buƙatunta
Read moreDetailsNLC Ta Bai Wa Gwamnatin Tarayya Wa'adin Mako 4 Don Biyan Buƙatun ASUU Da Sauran Ƙungiyoyi
Read moreDetailsƘungiyar Ƙwadago ta ƙasa (NLC) ta bai wa gwamnatin tarayya wa’adin mako huɗu domin ta kammala tattaunawa da ƙungiyoyin ma’aikata ...
Read moreDetailsMajalisar Dattawa ta shiga tsakani don warware rikici tsakanin gwamnatin tarayya da ƙungiyar malaman jami’o’i (ASUU), a wani yunƙuri na ...
Read moreDetailsYajin Aikin: Ɗalibai Sun Bai Wa ASUU Da Gwamnatin Tarayya Wa'adin Kwana 7 Su Warware Rikicinsu
Read moreDetailsKungiyar Malaman Jami’o’i ta Nijeriya (ASUU) ta mayar da martani kan barazanar gwamnatin tarayya ta “ba aiki, ba a biya”, ...
Read moreDetailsGwamnatin tarayya ta gargadi ƙungiyar malaman jami’o’i ta ƙasa (ASUU) da ta guji shiga yajin aiki, tana mai jaddada cewa ...
Read moreDetails© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.