Ƙungiyar Ƙwadago Ta Yi Barazanar Ƙauracewa Zaɓen 2027 Kan Tura Sakamako Ta Intanet
Ƙungiyar Kwadago ta ƙasa (NLC) ta yi barazanar ɗaukar mataki mai tsauri, har ma ta ƙaurace wa duk wani abu ...
Read moreDetailsƘungiyar Kwadago ta ƙasa (NLC) ta yi barazanar ɗaukar mataki mai tsauri, har ma ta ƙaurace wa duk wani abu ...
Read moreDetailsOfisoshin babban shalƙwatar Hukumar Gudanar da Birnin Tarayya (FCTA) da Hukumar Raya Birnin Tarayya (FCDA) sun kasance babu kowa a ...
Read moreDetailsƘungiyar Ƙwadago ta ƙasa (NLC) ta bai wa gwamnatin tarayya wa’adin mako huɗu domin ta kammala tattaunawa da ƙungiyoyin ma’aikata ...
Read moreDetailsMajalisar Dattawa ta shiga tsakani don warware rikici tsakanin gwamnatin tarayya da ƙungiyar malaman jami’o’i (ASUU), a wani yunƙuri na ...
Read moreDetailsKungiyar Malaman Jami’o’i ta Nijeriya (ASUU) ta mayar da martani kan barazanar gwamnatin tarayya ta “ba aiki, ba a biya”, ...
Read moreDetailsGwamnatin tarayya ta gargadi ƙungiyar malaman jami’o’i ta ƙasa (ASUU) da ta guji shiga yajin aiki, tana mai jaddada cewa ...
Read moreDetailsƘungiyar Malaman Jami’o’i ta ƙasa (ASUU) ta sanar da fara yajin aikin gargaɗi na ƙasa baki ɗaya na tsawon mako ...
Read moreDetailsƘungiyar ma’aikatan man fetur da iskar gas (PENGASSAN) ta musanta cewa ta rattaɓa hannu kan yarjejeniyar da aka ce ta ...
Read moreDetailsƘungiyar Ma’aikatan Manyan Hukumomin Gwamnati da Kamfanonin Gwamnati (SSASCGOC), reshen Hukumar Kula da Abinci da Magunguna ta Ƙasa (NAFDAC), ta ...
Read moreDetailsMTN ta sanar da rufe dukkan ofisoshinta a faɗin Nijeriya na tsawon awanni 24, farawa daga 30 ga Yuli, 2024. ...
Read moreDetails© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.