Gwamnati Za Ta Kwace Gidajen Ma’aikatan Da Suka Yi Ritaya Ba Su Biya Bashin Gidaje Ba
Hukumar lura da gidajen bashin ma'aikatan gwamnatin tarayya (FGSHLB) ta sanar da cewa ta fara tattara jerin sunayen ma'aikatan gwamnati...
Hukumar lura da gidajen bashin ma'aikatan gwamnatin tarayya (FGSHLB) ta sanar da cewa ta fara tattara jerin sunayen ma'aikatan gwamnati...
A daren yau ne shugaba Bola Tinubu ya dawo Abuja bayan kammala ziyarar aiki ta makonni uku a Turai, inda...
Mabiya addinin Kirista a Jihar Filato sun gudanar da zanga-zangar lumana a ranar Litinin, suna nuna rashin jin daɗinsu game...
Gwamnatin Amurka, a ƙarƙashin shugabancin Donald Trump, ta bayyana shirin rufe ofisoshin jakadanci a wasu ƙasashen Afrika, ciki har da...
Mutum ɗaya ya rasu yayin da matasan gari suka yi taho mu gama da 'yan bindiga lokacin kai hari garin...
Hukumar hana sha da fataucin miyagun kwayoyi ta ƙasa (NDLEA) ta kama wasu masu safarar haramtattun kwayoyi, ciki har da...
Ndume Ya Yaba wa Sojoji Kan Daƙile Harin Boko Haram A Gwoza
Fadar Shugaban Ƙasa Ta Ƙaryata Rahoton Hana Shettima Shiga Villa
Jakadan ƙasar China a Nijeriya, Yu Dunhai, ya yi kira ga al'ummar duniya da su haɗa kai don yaƙi da...
Hukumar gyaran hali ta ƙasa (NCoS), reshen Jihar Kano, ta karrama ɗalibai 62 da suka samu nasarar yin jarrabawar kammala...
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.