NDLEA Ta Kama Masu Sayar Da Kwaya Ga Ƴan Bindiga A Kano
Hukumar hana sha da fataucin miyagun kwayoyi ta ƙasa (NDLEA) ta kama wasu masu safarar haramtattun kwayoyi, ciki har da...
Hukumar hana sha da fataucin miyagun kwayoyi ta ƙasa (NDLEA) ta kama wasu masu safarar haramtattun kwayoyi, ciki har da...
Ndume Ya Yaba wa Sojoji Kan Daƙile Harin Boko Haram A Gwoza
Fadar Shugaban Ƙasa Ta Ƙaryata Rahoton Hana Shettima Shiga Villa
Jakadan ƙasar China a Nijeriya, Yu Dunhai, ya yi kira ga al'ummar duniya da su haɗa kai don yaƙi da...
Hukumar gyaran hali ta ƙasa (NCoS), reshen Jihar Kano, ta karrama ɗalibai 62 da suka samu nasarar yin jarrabawar kammala...
Shugaban jam'iyyar APC na Jihar Kano, Alhaji Abdullahi Abbas, ya fitar da wata sanarwa mai ƙarfi game da yiwuwar dawowar...
Shugaban ƙasa, Bola Ahmed Tinubu, ya tsawaita zaman sa a Turai, kamar yadda Daily Trust ta ruwaito. Wannan ya biyo...
Hukumar shirya jarrabawar kammala Sakandire a Yammacin Afrika (WAEC) ta Nijeriya ta sanar da cewa ta kwace lasisin makarantu 574...
Rundunar Sojin Sama ta Nijeriya (NAF) a ƙarƙashin atisayen (Operation) HAƊIN KAI (OPHK) ta kai hare-hare kan sansanon 'yan ta'adda...
Tsohon shugaban jam'iyyar APC a Jihar Enugu, Dr. Ben Nwoye, ya ajiye muƙaminsa daga jam'iyyar. Nwoye, wanda ya sanar da...
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.