Ƴan Bindiga Sun Kashe Mutane 2, Sun Yi Garkuwa Da 30 A Kogi
Rundunar 'yansandan jihar Kogi ta tabbatar da mutuwar mutum biyu tare da sace mutum 30 bayan wani harin 'yan bindiga...
Rundunar 'yansandan jihar Kogi ta tabbatar da mutuwar mutum biyu tare da sace mutum 30 bayan wani harin 'yan bindiga...
Ɗan takarar gwamna na APC a jihar Nasarawa, Sanata Ahmed Aliyu Wadada, ya amince da tikitin takarar da jam'iyyarsa ta...
Wasu da ake zargin 'yan bindiga ne sun kai hari wani masallaci a ƙauyen Namama da ke ƙaramar hukumar Giwa...
Tsohon Sakataren Gwamnatin Tarayya, Babachir Lawal, ya sanar da ficewarsa daga jam’iyyar ADC, inda ya zargi shugabannin jam’iyyar da tafka...
Ɗan takarar shugaban ƙasa na jam'iyyar ADC, Atiku Abubakar, ya gana da abokin takararsa, Hayatu-Deen, a gidansa da ke Lagos...
Wata Babbar Kotun Tarayya da ke Abuja ta sanya ranar 3 ga Yuni, 2026 domin sauraron ƙarar da tsohon mataimakin...
Rundunar Ƴansanda ta Jihar Legas ta bayyana yadda jami’anta suka daƙile yunƙurin garkuwa da mutane tare da kashe wasu da...
Gwamnatin tarayya, ta kammala tare kuma da miƙa sabbin cibiyoyi biyu na kula da lafiyar dabbobi na matakin farko. Ta...
Shugaban ƙungiyar Gwamnonin Nijeriya kuma gwamnan Kwara, AbdulRahman AbdulRazaq, ya buƙaci Shugaba Bola Ahmed Tinubu ya amince da ƙarin mafi...
Shugaban ƙasa Bola Ahmed Tinubu ya ce matakin cire tallafin man fetur da gwamnatinsa ta ɗauka ya ceci Nijeriya daga...
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.