Ƴansanda Sun Damƙe Ƴan Fashi Da Masu Garkuwa Da Mutane 873 A Kano
Rundunar ‘Yansandan jihar Kano ta kama mutane 873 bisa zargin aikata laifukan fashi da makami, da garkuwa da mutane, da...
Rundunar ‘Yansandan jihar Kano ta kama mutane 873 bisa zargin aikata laifukan fashi da makami, da garkuwa da mutane, da...
'Yan bindiga sun kai hari ga tawagar sojoji a ƙaramar hukumar Gudu ta Jihar Sakkwato, wanda ya yi sanadin mutuwar...
Hon. Alhassan Doguwa, ɗan majalisar tarayya daga Jihar Kano, ya yi alƙawarin nasarar jam’iyyar APC a Jihar Kano a zaɓen...
Gwamnatin Tarayya ta rushe kwangilar gina Sashe na 1 na hanyar Kano-Maiduguri, wanda kamfanin Dantata and Sawoe Ltd ke aiwatarwa....
'Yan bindiga sun sace matar wakilin jaridar New Telegraph a Jihar Kogi, Muhammed Bashir, tare da 'ya'yansu mata guda biyu....
Dr. Abdullahi Ganduje, Shugaban Jam’iyyar All Progressives Congress (APC) na ƙasa, ya yi kira ga haɗa hannu tsakanin shugabannin siyasa...
Ƙungiyar Kwadago ta (TUC) ta yi kira ga Gwamnatin Tarayya da ta ɗauki mataki kan waɗanda suka bayar da umarni...
Gwamnatin Jihar Kano ta shigar da wata sabuwar ƙara ta zamba da ake zargin tsohon Gwamna Dr. Abdullahi Ganduje, Kwamishinansa...
Rukunin kamfanonin Dangote ya yi wani ƙarin haske game da rahotannin da suka nuna cewa matatar Dangote ta sanar da...
Wani kwale-kwale da ke ɗauke da fasinjoji 20 ya kife a ƙauyen Nahuce, yankin ƙaramar hukumar Taura ta Jihar Jigawa,...
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.