Ƙasashen Afirka Sun Fara Neman Man Fetur Daga Nijeriya, Dangote Ya Ƙara Farashi
Matatar man Dangote ta fara fuskantar buƙatar man fetur mai yawa daga ƙasashen Afirka. Hakan na zuwa bayan rikicin Amurka...
Matatar man Dangote ta fara fuskantar buƙatar man fetur mai yawa daga ƙasashen Afirka. Hakan na zuwa bayan rikicin Amurka...
Gwamnan Jihar Jigawa, Umar Namadi, ya yafewa fursunoni 12 da aka yankewa hukunci a wani mataki na jin ƙai a...
Tsohon ɗan takarar shugaban ƙasa, Peter Obi, ya bayyana cewa bai da tabbacin samun tikitin tsayawa takara na jam’iyyar ADC...
Hukumar NDLEA ta samu nasarar gurfanar da wani da ake zargi da safarar miyagun ƙwayoyi, Jonathan Nuhu, wanda wata Babbar...
Gwamnan Jihar Borno, Babagana Umara Zulum, ya yi Allah-wadai da fashewar bam da ya auku a wasu sassan birnin Maiduguri...
An shiga fargaba a birnin Maiduguri bayan wasu fashewar bama-bamai da suka auku a kusa da kasuwar Monday Market Maiduguri...
Kocin Manchester City, Pep Guardiola, ya bayyana cewa har yanzu babu wani takamaiman shiri da ƙungiyarsa ta yi dangane da...
Kamfanin Dangote da kamfanin makamashi na ƙasar China mai suna GCL Group sun ƙulla wata yarjejeniya ta shekaru 25 wadda...
Wani jigo a jam’iyyar African Democratic Congress, Dele Momodu, ya ce tsohon Mataimakin Shugaban Ƙasar Atiku Abubakar ba shi da...
Shugaban Ƙasa Bola Ahmed Tinubu, ya rantsar da Taiwo Oyedele a matsayin Karamin Ministan Kudi a ranar Litinin a Abuja....
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.