APC Ta Rantsar da Kwamitin Gudanarwar Cibiyar Ci Gaban Siyasa (TPI)
Jam’iyyar APC ta rantsar da kwamitin gudanarwar Cibiyar Ci Gaban Siyasa (The Progressive Institute (TPI), cibiyar bincike da tunani ta...
Jam’iyyar APC ta rantsar da kwamitin gudanarwar Cibiyar Ci Gaban Siyasa (The Progressive Institute (TPI), cibiyar bincike da tunani ta...
Aƙalla mutane tara sun rasa rayukansu bayan wani hari da ’yan bindiga suka kai a wani wurin shaƙatawa a ƙauyen...
Kano Pillars ta samu muhimmiyar nasara a Mako na 27 na Gasar Firimiya ta Nijeriya bayan ta doke El-Kanemi Warriors...
Alamu na nuna cewa Gwamnan Kano, Abba Kabir Yusuf, na shirin yin babban sauyi a majalisar zartarwar jihar, inda ake...
Jami’an EFCC sun cafke mutane 20 bisa zargin aikata laifukan zaɓe a zaɓen ƙananan hukumomin Babban Birnin Tarayya (FCT) da...
Jami’an NDLEA sun kama wata ’yar kasuwa mai shekara 35, Rabi Muhammad, da ake zargi da safarar kwayoyi ta hanyar...
Rundunar ’Yansandan Nijeriya ta shiyyar 1 da ke Kano ta gayyaci Bello Ado Bayero, Hakimin Tarauni kuma ɗan marigayi Sarkin...
Yayin da mazauna Kano suka fita zaɓe domin zaɓen mambobi biyu na Majalisar Dokokin Jihar, an yi mamakin rashin ganin...
Tauraron ɗan wasan gaban ƙungiyar Santos FC, Neymar Jr, ya bayyana cewa yana tunanin yin ritaya daga buga ƙwallon ƙafa...
Rundunar Ƴansandan Jihar Delta ta cafke wata dalibar SS3 mai shekara 17, Chiamaka, bisa zargin shirya satar kanta tare da...
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.