Tinubu Ya Ƙaddamar Da Asibiti, Motocin Bas Na CNG A Kaduna
Shugaba Bola Tinubu ya ƙaddamar da wani babban asibiti mai gadaje 300, da Bas 100 na masu amfani da CNG,...
Shugaba Bola Tinubu ya ƙaddamar da wani babban asibiti mai gadaje 300, da Bas 100 na masu amfani da CNG,...
A ƙalla mutane 24 sun mutu a hare-haren da 'yan bindiga suka kai a ƙananan hukumomin Kankara da Sabuwa na...
Jama’atu Nasril Islam (JNI), ƙarƙashin jagorancin Sarkin Musulmi, Alhaji Sa’ad Abubakar, ta bayyana irin baƙin ciki da tashin hankalin da...
Ƴansandan jihar Kogi sun tabbatar da sace wani basarake mai suna Samuel Ajayi Bello yayin da yake aikin gona a...
Rundunar Sojojin Nijeriya Operation Safe Haven sun kama wani mutum da ake zargin ɗan fashi ne a Zangon Kataf ta...
Tinubu Ya Soke Ziyarar Kaduna, Zai Tafi Benuwe Saboda Rikice-Rikice
Hauhawar Farashi Ya Sauka Zuwa Kashi 22.9 A Watan Mayun 2025
Matatar Dangote ta sanar da cewa zata fara rarraba man fetur (PMS) da dizal a duk faɗin Nijeriya tun daga...
Ƙungiyar Malaman Jami'o'i ta ƙasa (ASUU) reshan Jami'ar Yusuf Maitama Sule ta Kano (YUMSFUEK) ta yi kira da a cire...
Hukumar ‘Yansandan Jihar Kano ta kaddamar da gagarumin samame a maboyar masu laifi a fadin jihar, a wani sabon yunkuri...
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.