An Kashe ’Yan Ta’adda 34 Da Sojoji 6 A Harin Borno – Shalkwatar Tsaro
An Kashe ’Yan Ta’adda 34 Da Sojoji 6 A Harin Borno - Shalkwatar Tsaro
An Kashe ’Yan Ta’adda 34 Da Sojoji 6 A Harin Borno - Shalkwatar Tsaro
An Rantsar Da Sabon Shugaban Ƙasar Ghana, John Mahama
Gwamna Kano, Abba Kabir Yusuf, ya rattaba hannu kan kasafin kuɗin Jihar na shekarar 2025, da jimillarsu ya kai naira...
Wasu matasa biyu a ƙaramar hukumar Sagbama ta jihar Bayelsa, sun gamu da ajalinsu yayin da suke yunƙurin sace fitulun...
Mutane da dama ne suka taya Dr. Maryam Mansur Yola murnar zama Farfesa kan magungunan gargajiya da al'adu a shafukan...
Gwamnatin Shugaba Bola Tinubu, ta karɓi bashin Bankin Duniya dala biliyan ɗaya da rabi, bayan cika sharuɗɗan da bankin ya...
Haɗaɗɗiyar Ƙungiyar Ɗaliban Legal ta ƙasa (AKCILS), ta gudanar da zaɓen sababbin shugabanninta na ƙasa, inda Shugaban Sashen yanar gizo...
Dakarun haɗin gwiwa na rundunar soja ta “Operation Safe Haven” (OPSH), ta ce ta yi nasarar kama wasu mutane 20...
Wasu ‘yan bindiga sun kai wa makiyaya hari a yankin Heipang, da ke ƙaramar hukumar Barikin Ladi, ta jihar Filato...
Kotu Ta Umarci Ministan Shari’a Da DSS Su Gabatar Da Bodejo A Gabanta
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.