Shugaba Tinubu Ya Isa Nairobi Domin Halartar Taron Tattalin Arzikin Nahiyar Afirka
Shugaban Ƙasa, Bola Ahmed Tinubu, ya isa birnin Nairobi na ƙasar kenya, domin halartar taron nahiyar Afirka kan tattalin arziki...
Shugaban Ƙasa, Bola Ahmed Tinubu, ya isa birnin Nairobi na ƙasar kenya, domin halartar taron nahiyar Afirka kan tattalin arziki...
Gwamnatin Jihar Filato, ta ce ta ƙwato kadarori sama da 60, ciki har da gine-gine, da kayayyakin aikin gini da...
Babbar Kotun Tarayya da ke Abuja, ta hana ‘yan jarida zaman sauraron neman beli na wasu mutum shida da ake...
Wani jigo a jam’iyyar ADC, Buba Galadima, ya yi zargin cewa jam’iyyun adawa na iya fuskantar takura a harkokin siyasa...
Gwamnatin Jihar Filato ta sanar da sake sassauta dokar hana fita da ta sanya a baya a ƙaramar hukumar Jos...
Shugaban ƙasar Amurka, Donald Trump, ya bayyana cewa an yi tattaunawa tsakanin Amurka da Iran, a cikin kwanakin da suka...
Ƙungiyar Matasa ta Ƙasa (NYCN), ta yi Allah-wadai da hare-haren bam da suka afku a birnin Maiduguri na Jihar Borno,...
Ramadan: Lokutan Buda-Baki Da Sahur Na Azumi Na 29
Gwamnatin Jihar Kano ta sanar da tsauraran matakai kan bukukuwan Hawan Sallah mai zuwa, sakamakon sahihan rahotannin sirri da Majalisar...
Ramadan: Lokutan Buda-Baki Da Sahur Na Azumi Na 28
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.