Kwankwaso Ya Yi Allah-wadai Da Harin Jos, Ya Nemi Hukumomi Su Ɗauki Mataki
Kwankwaso Ya Yi Allah-wadai Da Harin Jos, Ya Nemi Hukumomi Su Ɗauki Mataki
Kwankwaso Ya Yi Allah-wadai Da Harin Jos, Ya Nemi Hukumomi Su Ɗauki Mataki
El-Rufai Ya Koma Kotu Bayan Rasuwar Mahaifiyarsa
Sauya Sheƙar Gawuna Zuwa ADC Babban Koma Baya Ne Ga APC – Bashir Ahmad
Sojoji Sun Kama Mutane 58 Kan Haƙar Ma’adanai Ba Bisa Ƙa’ida Ba A Edo
Gwamnonin Arewa Sun Goyi Bayan Tinubu, Sun Yi Alƙawarin Yin Aiki Tare Don Shawo Kan Matsalar Tsaro
‘Yan Bindiga Sun Kai Hari Wajen Biki A Kaduna, Sun Kashe Mutane 13
Mataimakin Gwamnan Jihar Kano Ya Yi Murabus
Mahaifiyar El-Rufai Ta Rasu, Akwai Yiwuwar Ba Zai Halarci Jana'izarta Ba
An Kama Wani Mutum Kan Yi Wa Gwamna Bago Ihun ‘Ba Ruwa, Ba Wuta’ A Suleja
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.