’Yan Majalisar Kudu Maso Gabas Sun Roƙi Tinubu Ya Yi Wa Nnamdi Kanu Afuwa
’Yan Majalisar Kudu Maso Gabas Sun Roƙi Tinubu Ya Yi Wa Nnamdi Kanu Afuwa
’Yan Majalisar Kudu Maso Gabas Sun Roƙi Tinubu Ya Yi Wa Nnamdi Kanu Afuwa
Sojoji Sun Kama Ɗan Bindiga A Taraba
Gwamnonin Kudu Maso Yamma Sun Sake Jaddada Buƙatar Kafa ’Yansandan Jihohi
Amurka Za Ta Taimaka Wa Nijeriya Da Bayanan Leƙen Asiri Da Kayan Yaƙi - Fadar Shugaban Ƙasa
Tsaro: Gwamnatin Kebbi Ta Bayar Da Umarnin Rufe Duk Makarantun Sakandare Da Jami’o’in Jihar
Achraf Hakimi: Sabon Angon Afrika A Harkar Ƙwallon Ƙafa
Gwamnatin Tarayya Ta Ƙaryata Rufe Makarantu Gaba Ɗaya A Nijeriya
An Ɗauke Nnamdi Kanu Daga Gidan Yarin Abuja Zuwa Sakkwato
Gwamnatin Katsina Ta Rufe Dukkanin Makarantun Gwamnati A Jihar
Babu Ɗalibin Da Aka Sace A Makarantar St. Peter’s A Nasarawa – ‘Yansanda
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.