Kamfanin jirgin sama mallakar jihar Enugu, wato Enugu Air, ya fara aiki...
Read moreDetailsLauyoyin Majalisar Dattawa sun ƙaryata ikirarin Sanata Natasha Akpoti-Uduaghan kan cewa kotun...
Read moreDetailsTsohon Mataimakin Shugaban Ƙasa, Namadi Sambo, ya yaba wa Gwamnan Jihar Kano,...
Read moreDetailsChina ta mayar da martani ga barazanar Shugaban ƙasar Amurka, Donald Trump,...
Read moreDetailsWasu da ake zargin masu garkuwa da mutane ne sun kai hari...
Read moreDetailsShugaban ƙasar Amurka, Donald Trump, ya yi barazanar sanya ƙarin haraji na...
Read moreDetailsSanata mai wakiltar Kogi ta Tsakiya a Majalisar Dattawan Nijeriya, wadda aka...
Read moreDetailsKu Manta Da 2027, Tinubu Zai Ci Gaba Da Mulki Har 2031...
Read moreDetailsJam’iyyar NNPP ta bayar da wata sanarwa a hukumance cewa tsohon ɗan...
Read moreDetailsGwamna Ademola Adeleke na jihar Osun, ya karyata jita-jitar cewa zai sauya...
Read moreDetails© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.