Shugaba Bola Tinubu ya umurci hukumomin tsaro da su ƙara kaimi wajen...
Read moreDetailsƳan bindiga daga Mali sun kashe Manoma takwas tare da kwashe dabbobi...
Read moreDetailsA jiya Asabar, masu zanga-zanga a jihar Kano sun nemi shugaban ƙasar...
Read moreDetailsGwamnan Jihar Jigawa, Alhaji Umar Namadi, ya ayyana dokar hana fita ta...
Read moreDetailsBabban Sufeton Ƴansanda na ƙasa (IGP) Kayode Egbetokun ya ba da rahoton...
Read moreDetailsShugaban hukumar tsaro ta NSCDC, Dr. Audi, ya umarci a rarraba jami'ai...
Read moreDetailsBabban Sufeton 'Yan Sanda, IGP Kayode Adeolu Egbetokun, Ph.D., NPM, ya yi...
Read moreDetailsA wani al'amari mai tayar da hankali a Jihar Sokoto, Sarkin Gobir...
Read moreDetailsSojojin Nijeriya ƙarƙashin Shugaban Rundunar Operation haɗin kai a Arewa maso Gabas,...
Read moreDetailsJami’an Hukumar tsaro ta DSS a Kano sun kama ɗaya daga cikin...
Read moreDetails© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.