Dambazau Ya Karɓi Aiki A Matsayin Jakadan Nijeriya A China
Tsohon Hafsan Sojin Ƙasa kuma tsohon Ministan Harkokin Cikin Gida, Abdulrahman Dambazau, ya karɓi aiki a hukumance a matsayin Jakadan ...
Read moreDetailsTsohon Hafsan Sojin Ƙasa kuma tsohon Ministan Harkokin Cikin Gida, Abdulrahman Dambazau, ya karɓi aiki a hukumance a matsayin Jakadan ...
Read moreDetailsGwamnatin Tarayyar Nijeriya da wani kamfanin ƙasar China mai suna New Power Technology (NPT) sun ƙulla wata muhimmiyar haɗin gwiwa ...
Read moreDetailsGDP A Nijeriya Ya Taba Zarce Na China Da Malaysia Lokacin Da Muka Yi Watsi Da IMF — Gbenga Hashim
Read moreDetailsAna hasashen cewa, Iskar Gas, samfarin LNG da Nijeriya ke fitarwa, zuwa ƙasar China, zai ragu a shekarar 2026. Wannan ...
Read moreDetailsChina Ta Gargaɗi Amurka Kan Tsoma Baki A Harkokin Nijeriya
Read moreDetailsDaraktan Gidajen Rediyon Muryar Nijeriya (VON), Jibrin Ndace, ya bayyana cewa an kammala shirin fara watsa shirye-shirye da harshen Mandarin, ...
Read moreDetailsRundunar ƴansandan Nijeriya ta tabbatar da kama mutane biyu da ake zargi da hannu a kisan wani ɗan ƙasar China ...
Read moreDetailsChina ta mayar da martani ga barazanar Shugaban ƙasar Amurka, Donald Trump, na ƙara harajin kashi 10% akan ƙasashen da ...
Read moreDetailsWasu da ake zargin masu garkuwa da mutane ne sun kai hari da safiyar Litinin a unguwar Ogaminana da ke ...
Read moreDetailsChina Da Amurka Sun Yarda Da Rage Harajin Kayayyakinsu Domin Sasanta Rikicin Kasuwanci
Read moreDetails© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.