An Hallaka Mutum Biyu, An Sace Huɗu A Gombe
Wasu da ba a tantance su ko su waye ba sun hallaka mutum biyu, Yusuf Daddy da ƴar uwarsa Faiza, ...
Read moreDetailsWasu da ba a tantance su ko su waye ba sun hallaka mutum biyu, Yusuf Daddy da ƴar uwarsa Faiza, ...
Read moreDetailsRundunar Ƴansandan Jihar Gombe ta kama wani matashi ɗan shekara 19 mai suna Shuaibu Adamu, bisa zargin kashe wani abokin ...
Read moreDetailsGwamnan Jihar Gombe, Muhammadu Inuwa Yahaya, ya yi kira ga al’ummar jihar da su ci gaba da rungumar zaman lafiya, ...
Read moreDetailsGwamnan Gombe Ya Gabatar Da Naira Biliyan 535.69 A Matsayin Kasafin 2026
Read moreDetailsWani mummunan hatsarin kwale-kwale da ya afku a Kogin Nafada da ke jihar Gombe ya yi sanadin mutuwar wasu matasa ...
Read moreDetailsAn Kashe Ɗan Sanda Da Ɗan Hakimi A Rikicin Manoma Da Makiyaya A Gombe
Read moreDetailsGwamnatin Gombe Ta Ceto Yara 59 Da Aka Yi Safararsu
Read moreDetailsHukuma kula da bada bashin karatu tace ta ba ɗaliban kwalejin ilimi ta tarayya ɓangaren fasaha ta Gombe bashin Naira ...
Read moreDetailsTsohon mataimakin gwamnan jihar Gombe, Tha’anda Jason Rubainu tare da wani jigo na jam’iyyar PDP, Hon. Jerry Joseph Damara, sun ...
Read moreDetailsYadda Wani Mai Unguwa Ya Yi Wa ‘Yar Shekara 12 Fyade A Gombe
Read moreDetails© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.