Jami’ar Maryam Abacha Ta Rufe Ɗakunan Kwanan Ɗalibai Saboda Aikata Rashin Ɗa’a A Kano
Jami’ar Maryam Abacha Ta Rufe Ɗakunan Kwanan Ɗalibai Saboda Aikata Rashin Ɗa'a A Kano
Read moreDetailsJami’ar Maryam Abacha Ta Rufe Ɗakunan Kwanan Ɗalibai Saboda Aikata Rashin Ɗa'a A Kano
Read moreDetailsHukumar 'yansanda ta jihar Kano ta kama wani matashi mai shekaru 25, Mansur Umar, bisa zargin kashe saurayin 'yar uwarsa ...
Read moreDetailsJagoran jam'iyyar NNPP Sanata Rabiu Kwankwaso ya yi kakkausar suka ga 'yan siyasar da suka sauya sheƙa bayan samun goyon ...
Read moreDetailsGwamnatin Jihar Kano ta ayyana haramta gaba ɗaya na shirye-shiryen siyasa da ake watsawa kai tsaye a duk wata kafar ...
Read moreDetailsKwanaki 40: Iyalan Maharban Da Aka Kashe A Edo Na Neman A Biya Su Diyya
Read moreDetailsAn Kama Amarya Kan Zargin Kashe Mijinta Bayan Kwana 9 Da Aurensu A Kano
Read moreDetailsGwamnan Kano Abba Kabir Yusuf Kano ya musanta zargin da tsohon SSG Abdullahi Baffa Bichi ya yi na cewa gwamnatin ...
Read moreDetailsNijeriya Na Ke Yi Wa Biyayya Ba Wani Ko Jam'iyya Ba - El-Rufai
Read moreDetailsTsohon gwamnan Jihar Kaduna, Nasiru El-Rufai, ya bayyana cewa sauyin jam'iyyar da manyan 'yan suke yi zuwa jam'iyyar APC ana ...
Read moreDetailsHukumar Ƴansandan Jihar Kano ta kama mutane 33 da ake zargin 'yan daba ne yayin wani sintirin aiki na tsawon ...
Read moreDetails© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.